ตำแหน่งฟิวส์ไฟท้ายรถฮออนด้าซิตตี้ CNG ปี2013

รถฮออนด้าซิตตี้CNGปี2013 ไฟท้ายไม่ติดหลอดไม่ได้ขาด(ปกติไฟดวงนี้จะต้องติดทันที่ทีเปิดไฟหน้าครับ)
ไฟแบรคและไฟถอยหลังติดปกติครับ
ในคู่มือไม่บอกตำแหน่งของฟิวส์ดังกล่าวและที่สำคัญเจ้าหน้าที่และช่างของศูนย์ที่ติดต่อกลับมาไม่สามารถระบุตำแหน่งฟิวส์ให้ได้

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมต้องเช็คฟิวส์เบอร์อะไรจากคู่มือ
ว่างรูปคู่มือที่เป็นหน้าฟิวส์ไม่ได้ครับ ขอโทษด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่