มีใครเคยดูละครเรื่อง แม่ค้า เวอร์ชั่น ทราย เจริญปุระ บ้างครับ

เอาจริงผมทันเวอร์ชั่นแม็กกี้ แต่เวอร์ชั่นทราย เจริญปุระ ผมเกิดไม่ทันเลย แต่ดังมากเหมือนกัน แม่ค้าเวอร์ชั่นนี้ เป็นละครหลังข่าว(ถ้าจำไม่ผิด) และเรื่องนี้ได้วุธ อัษฎาวุธ และ ทราย เจริญปุระ คู่กันครั้งแรก และเรื่องนี้แจ้งเกิดบทนางร้ายของ หนิง ปณิตา ผู้จัดคนเก่งทางช่อง7 เอชดี อีกด้วย อยากทราบว่าเวอร์ชั่นนี้สนุกมั้ย และเรตติ้งตอนจบเท่าไหร่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่