K Online Debit Card จะเปิดให้สมัครได้เมื่อไหร่ครับ

ปกติใช้ K Online Debit Card ในการชำระเงินจากต่างประเทศอยู่บ่อยๆ
แต่บัตรเพิ่งหมดอายุ และบริการหลายๆอย่างจะตัดในเดือนนี้แล้ว
ไม่ทราบว่าทางกสิกรจะเปิดให้ใช้บริการได้เมื่อไหร่ครับ สมัครเองก็ไม่ได้เพราะปิดอยู่

ไม่งั้นก็ต้องไปใช้เจ้าอื่นแทน เพราะจริงๆผมใช้กสิกรเพราะมันชำระเงินสะดวกนี่แหล่ะ

ปล.หลังๆไม่ได้ใช้บัตรแบบเป็นเป็นใบๆแล้ว ใช้แต่บัตรเดบิตออนไลน์นี่แหล่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่