สัญญาณเน็ต ais แย่มากก

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยค่ะมีใครเป็นเหมือนเราไหมคะ
คือเราใช้รายเดือนอยู่แล้วเราย้ายจากบ้านมาอยู่คอนโดในเมืองทำให้สัญญาณเน็ตจากที่อยู่บ้านขึ้นเต็มพอย้ายมาขึ้นแค่ 1-2 ขีดทำให้เน็ตช้าและเราเล่นเกมด้วยทำให้เน็ตปิงตลอดเลยเราเลยแจ้ง พนง ไปเขาบอกตอนนี้ไม่สามารถแก้ไขอะไรได้เพราะเขาบอกว่าคนในที่ที่เราอยู่เยอะแล้วตัวรับสัญญาณไม่พอทำให้สัญญาณไม่ดีเขาบอกพึ่งแจ้งเรื่องขอเพิ่มตัวรับสัญญาณในพื้นที่เราไปซึ่งต้องรออนุมัติอละมาติดเพิ่มได้คือเดือนพฤษภาคม แต่ทาง ais เขาให้ส่วนลดเรา 25% ทุกเดือนจนถึงเดือนพฤษภาแต่ปัญหาคือเราเน้นเล่นเกมแต่เล่นไม่ค่อยได้เลยทำไงดีคะมีใครเคยเจอแบบเราไหม เราอยากได้เน็ตรับสัญญาณดีๆไม่ได้อยากได้ส่วนลดเลยย 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่