เกิด45 หมายเกณฑ์ยังไม่มาเลย

กระทู้คำถาม
คือผมจบเเค่ม.3เเล้วไม่ได้เรียนต่อไปทำงานเลยจนตอนนี้อายุ20เเล้วยังไม่เห็นมีหมายส่งมาเลยหรือผมต้องไปเอาใบสด.9อะไรรึป่าวที่ผมไปอ่านๆมาจาก
กระทู้อื่นๆ เพราะผมไม่ได้ตามอะไรเลยหรือติดต่ออะไรเลยตั้งเเต่เรียนจบคิดเเค่ว่าถึง20คงมีหมายมาเเต่รอเรื่อยผมเริ่มไม่เเน่ใจ คือผมเครียด ไม่รู้ทำไงดี คือผมตอนนี้ผมไม่รู้ว่าควรทำไงดีเพราะครอบครัวผมไม่เคยมีใครเป็นทหารเลย ไม่มีใครให้คำปรึกษาเลยช่วยทีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น