รู้สึกเหมือนฝักบัวมีไฟรั่วทำไงดีคะ??

คือเราพึ่งย้ายมาอยู่หอแล้วที่หอมีการติดตั้งเครื่องทำน้ำอุ่น ขณะกำลังจะอาบน้ำเราจับที่หังฝักบัวแล้วรู้สึกว่าไฟดูด ตอนแรกคิดว่าไฟฟ้าสถิต ลองให้เพื่อนจับดูเพื่อนก็รู้สึกค่ะ เราเลยลองซับคัตเอาท์ลงแล้ว ตอนกลับวันจับฝักบัวได้ปกติเลยค่ะ แต่พอตกกลางคืนพอไปจับก็รู้สึกว่ามีไฟดูดเหมือนเดิมเลยค่ะ จะอาบน้ำก็กลัวว่าจะไม่ปลอดภัยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่