กำลังดูบ้านระหว่าง ซอยทรัพย์บุญชัย กับ ถนนบัวนครินทร์ ตรงไหนดีกว่ากันครับ

พอดีกำลังดูบ้านซึ่งสนใจโครงการ Villaggio ของ LH แต่กำลังลังเลระหว่าง Villaggio ศรีนครินทร์ ตรงซอยทรัพย์บุญชัย กับ Villaggio 2 ศรีนครินทร์-บางนา ตรงถนนบัวนครินทร์(แถวๆ เทศบาลเมืองบางแก้ว)​ ที่ทำงานอยู่ใน กทม. สามารถขับรถได้ครับเลยอยากสอบถามว่า การเดินทาง อาหาร สภาพแวดล้อม สภาพบ้าน ที่ไหนดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่