ทำงานได้เงินวันละ600เยอะหรือน้อย

สวัสดีค่ะ เราจะอธิบายรายละเอียดงานนะคะ ไม่ได้เป็นงานที่ทำทุกวันนะคะ คือว่าเราจะต้อง มาถึงที่ทำงานในตอนเย็นค่ะ ต้องลงชื่อเข้าทำงาน18:00 งานเราจะทำกัน3คนค่ะ เราจะแบ่งกันทำงานคนละ1.20-1.30ชม. คนสุดท้ายก็จะเลิกงานประมาณ4ทุ่ม แล้วเราก็จะต้องนอนที่นี่ค่ะ มีห้องให้พนักงาน แล้วเราก็จะเริ่มทำงานอีกทีตอน 6:00ค่ะ ในช่วง7:30ถ้าใครไม่ได้ทำงานต้องไปเข้าแถวกับพนักงานคนอื่นๆแผนกอื่นๆด้วยค่ะ เลิกงาน18:00น. พนักงาน3คน จะแบ่งกันทำคนละ4ชม. แบ่งเป็น2ชม. 2รอบ คนแรกเลิกงาน 14:00 คนที่สองเลิกงาน16:00 คนสุดท้ายเลิกงาน18:00 เราจะสลับกันไปเรื่อยๆค่ะ ว่าใครจะทำคนที่เท่าไหร่ ในชั่วโมงที่เราทำงานเราจะห้ามพักเลยนะคะ ห้ามเข้าห้องน้ำ แต่กินน้ำกินขนมได้อยู่ค่ะ เท่าที่เล่ามากับค่าแรง600 ถือว่าโอเคไหมคะ เราชอบงานนี้อยู่นะคะไม่ได้ลำบากเท่าไหร่ แต่ต้องตื่นตั้งแต่ตี5เลย แถมนอนค่อนข้างดึกด้วย 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่