⚽🔴🟡🟢 [[~ คิมิโนะโต๊ะ ~]] Brandon Williams vs Christian Eriksen *★ .•°•.°´¯)(◕‿◕✿) 🔴🟡🟢⚽

เป็นที่พูดถึงกันเยอะเลยนะคะสำหรับจังหวะปะทะกันระหว่าง แบรนดอน วิลเลียมส์ กับ คริสเตียน อิริคเซ่น

ในเกมเมื่อคืนที่ผ่านมาระหว่าง นอริชซิตี้ กับ เบรนท์ฟอร์ด

จังหวะที่เจ้าหนูแบรนดอนโดนดึงแล้วล้มลงไปนั้น ใคร ๆ ก็คิดว่ามีเรื่องกันแล้ว แบรนดอนกระชากเสื้อกะจะใส่เต็มที่แล้วเชียว

แต่ทว่า พอรู้ว่าคนที่ดึงนั้นเป็นอิริคเซ่น ท่าทีน้องก็เปลี่ยนไปเลย เป็นภาพมุ้งมิ้ง ๆ กอดพี่ชายกลมเลย

คิมิโนโต๊ะไปเลยสิจ๊ะ

แบรนดอนบอกว่า " โอ้ เป็นพี่อิริคเซ่นนี่เอง ผมให้อภัย 100% ฮะ "

ถึงจะห้าวแต่ก็ยังมีสัมมาคารวะอยู่เด้อ ไม่ปะทะมั่วซั่ว คงรู้ว่าพี่ชายคนนี้เขาผ่านอะไรมาบ้าง

โตเป็นหนุ่มแล้วสินะ ^ ^

เพี้ยนหลงรัก

เห็นว่าจบจากตรงนี้อิริคเซ่นก็ได้ใบเหลืองไป

ส่วนทางนี้ .. รอน้องกลับมานะ หวังว่าจะได้กลับมาแบบติดอาวุธฝีมือแจ่ม ๆ และมาช่วยทีมเราอีกคน

เพี้ยนmbpt

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่