18+ แบบนี้เรียกว่าเสียตัวให้แฟนหรือยังค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเรามีเรื่องอยากปรึกษา เรากับแฟนคบกันมาได้ประมาณ 1 ปีแล้ว เป็นแฟนคนแรก เราไม่มีประสบการณ์มาก่อน เราซีเรียสกับเรื่องของการไม่อยู่ก่อนแต่งค่ะ

คือมีวันนึง หลังจากเที่ยวกัน ผู้ชายชวนเราไปเข้าห้องส่วนตัวที่เค้าเช่าอยู่ เราก็ไม่ได้คิดมากเพราะเค้าก็รู้เรื่องนี้แล้วว่าเราทั้งคู่จะไม่ทำอะไรแบบนั้นนะ เรื่องของเรื่องคือตอนที่นั่งดูทีวีด้วยกันตรงโซฟา(เป็นโซฟาแบบนั่ง3คน) แฟนนั่งอยู่ข้างๆเรา เค้าเอามือขวามาลูบๆไล้ๆระหว่างต้นแขนกับหัวไหล่เรา ประมาณ 6-7วินาทีมั้ง เราก็งงว่าเอามือมาลูบทำไม เลยหันไปมองหน้าแบบงงๆ แฟนก็เลยหยุด ตอนนั้นเราไม่ได้สังเกตมืออีกข้าง แต่เรามาคิดๆดูภายหลังเหมือนมืออีกข้างจะล้วงกางแกงอยู่ เราเลยมาถามภายหลังว่าช่วยตัวเองอยู่ใช่ไหมตอนนั้น เค้าเลยยอมรับว่าตอนนั้นเค้ามีอารมณ์เลยช่วยตัวเอง แล้วอยากสัมผัสเราไปด้วยเค้าเลยเอามืออีกข้างมาลูบๆไหล่เรา ภายหลังเราหลอนเราเลยไม่ไปอยู่ด้วยกันสองต่อสองแล้วค่ะ แบบนี้ถือว่าเราเสียตัว มีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายหรือยังค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่