ครอบครัวแฟนชวนไปเที่ยว แต่เรารู้สึกไม่สบายใจ ควรไปดีไหม

คือครอบครัวแฟนชวนเราไปเที่ยว ซึ่งทางแม่แฟนเขาชวนไป มี แฟนและน้องอีก3คน ซึ่งผมเคยเจอพ่อแม่แฟนแล้ว แต่ทางครอบครัวผม เขายังไม่เคยเจอ แล้วทีนี้ผมขอทางครอบครัวผม แล้วเขาไม่ให้เพราะยังไม่ได้คุยกับแม่แฟน เขาเป็นห่วงครับ ซึ่งผมเองก็ไม่สบายใจเหมือนกันครับ เพราะอายุผม 16 จะ 17 ซึ่งแฟนก็ 18 แล้ว ผมอยากทราบว่า ควรไปด้วยดีไหม เพราะแฟนจะเข้ามหาลัยแล้ว จะอยู่ไกลกันแน่ๆ นานๆทีจะได้เที่ยวกัน สุดท้ายผมจะถามว่า มันเหมาะสมไหมครับที่จะไปเที่ยวกัน หรือจะต้องพาแฟนไปทำความรู้จักกันก่อนครับ ครอบค
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่