ปัญหา-เจ็บปวด-เหนื่อยหน่าย ตั้งแต่การตัดสินใจจนถึงกระบวนการติดตั้งโซลาร์รูฟท็อปของแต่ละคนเป็นอย่างไรกันบ้างครับ

สวัสดีครับ ผมกำลังศึกษาเรื่องโซลาร์รูฟท็อปครับ อยากชวนทุกคนพูดคุยแลกเปลี่ยนปัญหา ตั้งแต่การตัดสินใจ ไปจนถึงขั้นตอนที่คิดว่ายากลำบากที่สุดของแต่ละคน ในกระบวนการติดตั้งโซลาร์รูฟท็อป หรือหลังจากติดตั้ง ที่เจ็บปวดใจหรือเหนื่อยหน่าย ของแต่ละคนหน่อยได้ไหมนะครับ ว่ามีอะไรบ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่