มีใครติด สติกเกอร์ ให้ nintendo switch บ้างครับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากเพิ่งถอยมาหมาดๆ
แล้วไปซื้อเคสใสมาใส่ แต่มันใส่dock ก็ไม่ได้ฝืดๆ ก็กลัวเครื่องจะเป็นรอย
ตัว joy ก็เสียบไม่ได้ติดอีก (ที่เป็นที่จับอ่ะครับเรียกไม่ถูก)
ก็เลยคิดว่า เออ หรือจะลอง ไปหา สติกเกอร์ มาติดดี ก็น่าจะโอเค
แต่อ่านๆดูก็บางคนบอกว่า ไม่ควรติดนะ มันจะกัดเครื่องทำให้เป็นรอย
ก็เลยลองมาถามคนที่ติดจริงๆเลยดีกว่าครับ

แล้วก็ พอจะชี้เป้าได้มั้ยครับ ที่ไหนมีบ้าง เมกะ มีมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่