ตามหารถ C-RV ( Black Edition ) ใหม่

อยากขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆหน่อยครับ พอมีศูนย์ไหนมีรถ C-RV รุ่น Black Edition ใหม่ บ้างไหมครับ

เนื่องจากผมสอบถามทางเซลล์ที่ศูนย์ที่ผมเคยติดต่อซื้อรถอยู่ประจำ ทางศูนย์แจ้งว่า รถรุ่นนี้ ตอนนี้หาไม่ได้แล้ว ผมเลยอยากสอบถามทางเพื่อนๆและศูนย์อื่นๆว่าพอมีอยู่หรือไม่ครับ 

ตอนนี้ผมอยู่ชลบุรีครับ ถ้าระแวกใหล้เคียง ชลบุรี ไปถึง กทม. มีรถ ผมสามารถไปได้ครับ 

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่