อัด OBS ให้เป็นภาพ 4k ลงYoutube ต้องใช้อะไรบ้างครับ ตั้งค่ายังไง

ผมต้องการอัดเกม Dying light 2 หาก4k ไม่ได้ 2k หรือยังไงก็ได้ครับ
ปกติผมอัด1080ได้อยู่แล้วลื่นปรื้ดเลยแต่พอตั้งสเปกให้อัด4k ตามยูทูปที่ทำคลิปสอนแล้วมันแลคเป็นระยะๆครับ
ผมต้องการตัดคลิปลงยูทูปที่ชัดกว่า1080k ท่านใดมีวิธีตั้งยังไงบอกบุญทีครับ แก้มาหลายครั้งแล้ว แลคเหมือนเดิม

สเปกคอมผม
RAM24
corei511400f
3060ti
ssd
จอคอมsamsung144Hz จอที่ผมใช้เกี่ยวมั้ยครับ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่