สติ๊กเกอร์จอดรถ VIP ของเครือ CPN ต่างกับ สติ๊กเกอร์ The 1 Exclusive อย่างไรครับ

เข้าใจว่าซื้อของในห้างเหมือนกัน เท่าที่รู้ The 1 Exclusive คือในตัวห้างเอง 250,000 ร้านเช่า 400,000 แต่หาข้อมูลตัว VIP ไม่ได้ ใครพอจะทราบรบกวนขอข้อมูลด้วยครับ

ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
มีThe 1 Exclusive ก็เหอะ แต่ไม่ใช้ว่าจะการันตีได้จอดแน่นอน
โดยเฉพาะถ้าอยู่ในกทม ชลบุรี ภูเก็ต เชียงใหม่ วันเสาร์อาทิตย์นี้ต้องวัดดวง
มีหลายครั้งเลยที่ไม่ได้จอด บางครั้งก็คิดว่าแล้วตรูจะมีสิทธิพิเศษเพื่อ 555

เข้าเรื่อง
บัตรVIP  เอาไว้แจกกรรมการ ผู้บริหาร หุ้นส่วน ไม่ก็โควต้าของร้านใหญ่ๆครับ เช่น ซื้อกระเป๋นแบรนด์เนมทะลุ2ล้านใน1เดือนกับร้านนั้น หรือบางคนก็ช้อปไม่กี่แสนในใบเดียวร้านก็มอบให้แล้วครับ แต่มีอายุไม่เกิน1ปีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่