เมื่อแฟนไปทหารและตัวเราที่ติดเซ็กส์มาก

เป็นกระทู้แรกนะคะ อาจจะเขียนแล้วแปลกๆบ้าง

คือตอนนี้แฟนเราไปทหารค่ะ ไปประมาณสองปีเกณฑ์ปกติ ส่วนตัวเป็นคนที่มีความต้องการเรื่องเพศค่อนข้างสูงค่ะ คือทุกวันต้องมี ตอนก่อนเขาจะไปพยายามฝืนค่อยๆลดไป แต่ก็อาจจะได้สัปดาห์ละสองสามครั้ง เราก็พยายามคิดว่าเดี๋ยวมันก้จะดีขึ้นเอง และคิดว่าเราอดทนได้ ตอนนี้ผ่านมาสามเดือนเเล้วด้วยสถานการณ์โควิดทางกรมไม่อนุญาตให้ทหารใหม่กลับบ้าน เราเริ่มหงุดหงิดง่ายและรู้สึกอยากมีเซ็กส์มากๆค่ะ เพื่อนๆพอจะมีวิธีจัดการตัวเองเเนะนำเราบ้างไหมคะ เราเคยลองช่วยตัวเองแล้วค่ะ มันไม่สามารถช่วยเราได้จริงๆ เราไม่อยากรู้สึกแบบเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่