วอนช่วยแนะนำดู bugaboo tv ผ่านทีวีหน่อยค่ะ มีปัญหามานาน สมัครมาเพื่อเรื่องนี้เลย รบกวนท่านที่ทราบด้วยนะคะ

คือเราไม่สามารถดู bugaboo tv ผ่านทีวีได้เลยค่ะ เหมืนอแอปไม่รองรับ เลยอยากทราบว่าเป็นที่กล่อง android ของเราเองหรือเปล่า เพราะเป็นรุ่นเก่าแล้วด้วยค่ะ หลายปีแล้ว ถ้าเป็นเพราะเหตุนี้ อยากให้แนะนำยี่ห้อ รุ่นของกล่องที่รองรับ ดูได้ด้วยค่ะ หรือหากท่านไหนมีวิธีดูแบบไหน รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ
อยากละครย้อนหลังช่อง 7 ผ่านจอทีวีค่ะ ไม่ได้ดูมาหลายเดือนแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่