สอบถามครับว่าอาการประมาณนี้สามารถ เคาะทำสีได้หรือไม่

กระทู้คำถาม

ตามหัวข้อเลยครับ ประกันไม่คุ้มครองเพราะไม่มีคู่กรณีครับ จอดรถบนเนิน แล้วปล่อยเบรกมือไม่ทันได้สังเกตุดีรถถอยชนเสาไฟข้างทางครับ

ไม่ทราบว่าอาการประมาณนี้สามารถเคาะทำสีได้หรือไม่ครับ 
ค่าซ่อมจะประมาณเท่าไหร่ครับ

เพิ่มเติมครับ หรือว่ามีวิธีไหนที่ซ่อมได้แบบดีที่สุดครับ
 อยากรู้ว่าราคาจะแพงกว่ากันมากหรือไม่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่