ปกติผู้หญิงมีเสื้อผ้าในตู้ประมาณเท่าไหร่คะ?

ค่ะ ตามหัวข้อเลย คือเราอะแต่งตัวไม่เป็น แต่เริ่มโตขึ้น เพื่อนนัดไปเที่ยวก็จะแต่งตัวไม่ถูกค่ะ5555 เรากับแม่แทบไม่ได้ซื้อเสื้อผ้าใหม่ๆเลย จนเรารู้สึกว่ามันไม่ได้แล้ว เลยอยากรู้ว่าควรซื้อประมาณไหนดี ส่วนสไตล์การแต่งตัวถ้าแนะนำได้ก็ขอบคุณมากๆเลยนะคะ เราเป็นคนตัวเล็กแล้วก็ไม่ชอบใส่กางเกงขาสั้นค่ะ นึกสภาพเด็กป.4จะใกล้เคียงมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่