<<Aff Taksaorn @ 2022>> # 499 ติดตามข่าวสาร แอฟ ทักษอร & น้องปีใหม่ กันค่ะ

นับถอยหลังเข้ากระทู้ที่ 500 กันค่ะ  ช่วงนี้แม่แอฟเงียบ ๆ ขอให้แม่ซุ่มอ่านบทละคร จากงานล่าสุดแม่บอกกำลังจะเปิดกล้องละคร
นี่นับวันรอเลยว่าเรื่องอะไร อีกผลงานที่รอคือภาพยนตร์หม่อมน้อย  ซึ่งหม่อมบอกเป็นการฉีกบทบาทของแม่ รอดูเลยค่ะ
รูปหัวกระทู้เอามาแบบรวม ๆ ละกันนะคะ
ig aff_taksaorn

อันนี้คือสงสารแม่อ่ะ  เดาว่าแม่คงจะไอ เพราะเห็นแม่กระแอมในรายการแชร์ข่าว เลยถูกสั่งงดไอสครีม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่