พ่อของลูกไปทำผู้หญิงอื่นท้อง

ตามหัวเรื่องเลยค่ะ 
เรากับแฟนคบกันจะเข้า3ปี เรากะเขามีลูกกัน1คนตอนนี้ได้1ขวบ2เดือน จนประมาณสิ้นเดือนมกราคมเขามาบอกเราว่ามีคนอื่นและแอบไปมีอะไรกันแล้ว เราเลิกกับเขาและกลับไปอยู่บ้านเรา จนกลางเดือนกุมภาพันธ์เขามาง้อเราด้วยการที่เราอยากให้ลูกมีพ่อเลยกลับมาหาเขา แต่พอกลับได้ไม่กี่วันผู้หญิงคนนั้นมาบอกกับแฟนเราว่าท้องกับเขา (ตอนที่ผู้หญิงคนนั้นคุยกะแฟนเราเขาไม่ได้คุยคนเดียวเราเลยไม่รู้ว่าใช่ลูกแฟนเราไหม) แต่แกบอกจะเอาออกจนเมื่อวานแกมาบอกกับแฟนเราว่าไม่ได้เอาออกแต่บอกกับเราว่าเอาออกแล้ว เราต้องทำยังไงค่ะ เขา2คนทำงานที่เดียวกันและต่างคนก็ต่างมีลูกต่างคนต่างรู้ว่าต่างฝ่ายมีครอบครัวนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่