อยากสอบถามผู้รู้ว่าเราควรใช้ตัวไหนลดรอยสิวได้ดีกว่า รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหนูทีหนูใช้กี่ตัวก็ไม่หาย

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เรามีปัญหาจากการแพ้ครีมหนักมาจนเกิดสิวขึ้นทั้งสิวอุดตันสิวผด และความที่เราบีดสิวกดสิวทำให้ทิ้งรอยสิวบนหน้าเยอะมาก มีแต่รอยดำเต็มหน้าและหายอยากมาก ส่วนตัวเป็นคนผิวแห้งด้วย ใช้ตัวไหนก็ไม่หายเลย รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหนูทีว่าควรใช้ตัวไหนลดรอยดำ  ตอนนี้พึ่งซื้อ2ตัวนี้มา  smoothe Sca serum กับprovamed scarzone acne ใครเคยใช้บ้างใช้ดีไหมคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่