เรียนทันตสาธารณสุขหรือการแพทย์แผนไทยดีคะ

ตามหัวข้อเลยค่าา อยากขอคำปรึกษาว่าเลือกเรียนสาขาไหนดีคะ จบมามีงานทำมั้ย?จบมาทำงานอะไรได้บ้าง? อยากหาข้อมูลเพิ่มเติมค่ะหนูก็ศึกษาตามเว็บไซต์และเพจเฟซบุ๊คมานิดหน่อยแต่ยังไม่ค่อยรู้มาก เลยอยากขอคำปรึกษาเพิ่มเอาประกอบการตัดสินใจค่าา(ปล.หนูยังไม่ม.6นะคะตอนนี้กำลังจะขึ้นม.6ค่ะแต่หาความรู้เพิ่มเติมไว้ก่อนจะได้ไม่เครียดมาก) ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าด้วยนะคะ💗
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่