ตามหาชื่อหนัง เกี่ยวกับแมลงบุกโลก

สวัสดีครับ พอดีอยากรบกวนสอบถามชื่อของหนัง รายละเอียดดังนี้
เป็นหนังเมื่อประมาณสิบกว่าปีที่แล้ว เนื้อเรื่องเกี่ยวกับแมลงครองโลก พระเอกผู้ชายน่าจะทำงานออฟฟิศ ตื่นมาพบว่าเมืองที่อยู่ ผู้คนมีหยากไย่พันตัวเต็มไปหมด ช่วงกลางๆเรื่องเหมือนกลุ่มตัวเอกจะเดินทางไปไหนสักที่ และได้พักที่บ้านหลังหนึ่ง มีตัวละครนึงเป็นผู้หญิงจะมาอ่อยพระเอก แล้วไม่นานคนนี้ก็ตาย น่าจะกลายร่างเป็นแมลงด้วย มีการถอดเสื้อด้านบน มีฉาก 18+ ไม่กี่วิ จำตอนจบไม่ได้แล้วครับ

รายละเอียดบางอย่างอาจจะไม่ตรงมากครับ ภาพที่จำได้ค่อนข้างเลือนลาง
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่