เป็นไปได้มั้ยที่แม่ของยามาโตะคือ........

กระทู้คำถาม
อันนี้เป็นแค่การวิเคราห์เฉยๆนะครับ หลายคนอาจว่าผมเพ้อเจ้อ แต่อาจจะมีโอกาสที่ยามาโตะจะเป็น น้องสาวต่างพ่อ ของคนในกลุ่มลูฟี่ก็ได้

คนที่ผมวิเคราห์ไว้คือ 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อีกอย่างที่สำคัญคือสีผมครับ อันนี้หลายคนมองว่าไร้สาระแต่สำคัญมากครับ DNA มีผลในเรื่องนี้ 100% ถ้าไม่ใช่เด็กดัดแปลงอย่างพวกพี่ๆซันจิ ก็ได้รับยีนส์พ่อแม่มาแน่นอน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่