ตามหาอนิเมะไม่ก็มังงะ ที่พระเอกชอบอัดเสียงค่ะ

สวัสดีค่ะเรามาตามหาอนิเมัไม่ก็มังงะที่ลายเส้นคล้ายๆ ao haru ride มั้งคะ  เรื่องประมาณว่า พระเอกนางเอกเคยเจอกันที่โรงพยาบาล นางเอกให้ขนมพระเอกแล้วพูดอะไรสักอย่างทำให้พระเอกจำฝังใจ พอเข้ามปลายพระเอกก็ย้ายโรงเรียนไปตาม ที่นางเอกเคยบอกไว้ที่โรงพยาบาล พระเอกเข้ามาก็ฮอตมาก สาวๆชอบ รวมถึงนางเอกด้วย แต่นางเอก จำไม่ได้ว่านั้นคือเด็กที่เจอที่โรงพยาบาล พระเอกจะชอบพกเครื่องที่เหมือนเครื่องฟังเพลง  ตลอดเวลา มีวันนึงนางเอกไปโต๊ะพระเอกแล้วเจอเครื่องฟังเพลงเลย ฟังเพราะอยากรู้ว่าพระเอกชอบฟังอะไร  แต่พอฟัง ในนั้นมีแต่คำสารภาพรักที่ผู้หญิงมาสารภาพรัก
แต่ตอนหลังเรื่องมาเฉลยว่า พระออกอัดไว้เพื่อ ดูว่าใช่นางเอกหรึเปล่า ประมาณนั้นค่ะ  
เราจำไม่ได้ว่าเป็นอนืเมะหรือมังงะเราจำได้แค่ เนื้อเรื่องจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่