เบิ่อตัวเอง ดุเป็นเด้ก ปัญญาอ่อนกับเเฟน ทำไงดี

อย่างที่ได้ตั้งคำถามไปก่อนหน้านี้เเฟนชอบพูดว่าตัวเราเป็นเด็กน่ารักเเต่สำหรับเรา เราไม่ชอบมันดูงี่เง่าเราอย่างที่จะร็สึกว่าดูเเลเเฟนได้ดูเป็นผู้ใหญ่ที่ดูเเลเเฟนได้เเต่กลับทำตัวเป็นเด็ก เเล้วเราก็ไม่อยากบอกเเฟนว่าเราไม่ชอบที่บอกว่าเราเป็นเด็กเพราะมันจะดูงี่เง่า ดูเป็นเรื่องเล็กน้อย เราควรทำไงดีคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับที่มาให้คำปรึกษา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่