แนะนำคลินิกทำฟันแถวราม2 บางนา

จะมาแนะนำคลินิกทำฟันแถวราม2บางนา ชื่อคลินิกราม2สไมล์ อยู่ตรงข้ามกับ ม.ราม2 พอดีเลย
   หัวหน้าที่ทำงานได้มาทำฟันกับทางคลินิกเลยแนะนำเรามาอีกที เราเลยลองเข้าไปปรึกษาเรื่องครอบฟันที่คลินิกดู เราเคยรักษารากฟันมาตั้งนานแล้วแต่ว่ายังทำไม่เสร็จ หมอก็ให้คำแนะนำดี เอ็กซ์เรย์ฟันแล้วให้เราดูฟิล์ม หมอแนะนำให้เรารักษารากใหม่ให้เสร็จ แล้วให้ทำเดือย ทำครอบฟัน ฟันจะได้อยู่กับเราไปนานๆ หมอบอกราคาทุกอย่าง มีวัสดุแบบไหนบ้างที่เหมาะกับฟันเรา แล้วทุกครั้งที่เรามาทำฟัน เช่น ตอนรักษาราก ตอนทำเดือย และตอนใส่ครอบฟัน หลังจากวันที่เราทำ ทางคลินิกจะโทรถามอาการเราหลังจากทำเป็นยังไงบ้างทุกครั้ง เหมือนกับว่าเขาใส่ใจเรามากๆ หลังจากทำครอบฟันเสร็จเรียบร้อยทุกอย่างโอเคดีเลย แนะนำให้หลานไปปรึกษาจัดฟัน หลานก็บอกว่าหมอใจดี พูดจาดี ตอนนี้ทุกคนให้บ้านก็ใช้บริการกับทางคลินิกทุกคนเลย อยากแนะนำค่ะ ชื่อคลินิกราม2สไมล์ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่