อยากต่อป.ตรีสาขาธุรกิจระหว่างประเทศ ควรเรียนปวส.สาขาอะไรคะ ??

คือหนูชอบเรียนเกี่ยวกับภาษามากค่ะ สนใจอยากเรียนธุรกิจระหว่างประเทศ ซึ่งหนูไม่สะดวกที่จะต่อป.ตรีเลย อยากเรียนปวส.เอาวุฒิมาอัพเงินที่ทำงานก่อน(*ตอนนี้ทำงานประจำด้วยเรียนด้วยอยู่ค่ะ*) อยากจะทราบว่าควรจะเรียนปวส.สาขาอะไรดีคะที่จะเทียบโอนได้มากที่สุด ส่วนมากปวส.มีแต่สาขา การตลาด การบัญชี  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 🙏🏻🙏🏻❤️❤️❤️❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่