dek66 มีใครอยู่เชียงใหม่แล้วอยากเรียนต่อ ม.ฟาร์อีสเทอร์น บ้างไหมครับ

สวัสดีครับคือผมเป็น Dek66 ที่อยู่เชียงใหม่ครับ วางแพลนชีวิตไว้หมดแล้วครับแต่ติดอยู่ที่ว่า ข้อมูลของ มหาวิทยาลัยฟาร์อีสเทอร์น แทบไม่มีเลยครับ จะหารีวิวบรรยากาศในห้อง ในมหาวิทยาลับ ก็ไม่มีรีวิวเลยครับ อีกอย่างครับ ผมอยู่ในกลุ่มของTCAS66 ไม่มีใครกล่าวถึง มหาลัยนี้เลยแฮะ มีใครสนใจอยากเข้ามหาวิทยาลัยนี้บ้างครับ จริงๆผมก็มีที่อื่นอยู่นะครับ ระแวกเชียงใหม่ เช่น มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ มหาวิทยาพายัพ ครับ หรือ ใครมีแนะนำที่ไหนอีกไหมครับ แนะนำได้ครับ คุยกันหน่อย 555 ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่