ตอนสอบ Hunter ที่อิรุมิทำร้ายกรรมการเพื่อไปหากอร์น มีข้อสงสัยครับ

ทำไมอิรูมิไม่โดนจับฟาล์วแพ้เพราะทำร้ายกรรมการ    พยานที่เห็นมีเพียบ  รวมทั้งประธานเนเทโร่

กลับมีแต่พวกผู้เข้าสอบกันเอง  ที่ต้องยืนช่วยป้องกันตรงประตู  ไม่ให้อิรูมิออกไปจัดการกอร์น

เลยสอบถามเพราะเหตุใดอิรูมิถึงไม่โดนจับฟาวทำร้ายกรรมการครับ    ร่วมกันวิเคราะห์ได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่