มีคนส่งของมาให้จากต่างประเทศ แล้วมีเมลจากบริษัทGlobal courier Service company มันมีบริษัทนี้จริงไหม

คือประเด็นเลยเราคุยกับต่างชาติ คุยแบบไม่เหนวิดิโอคอล พิมแชทกันตลอด อยากทราบว่ามันมีบริษัทนี้จริงไหม เช้คได้ยังไงบ้าง แอบไปอ่านเจอเหมือนกับว่าถ้ามีคนโทรเข้ามา เราต้องเสียภาษีด้วยหรอค่ะ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยะนะคะ เราสงสัยมากๆๆ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ถูกหลอกแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่