สอบถามเรื่องขอบกระดาษในwordครับ

กระทู้คำถาม
คือ อยู่ดีๆขอบกระดาษในwordผมมันมีขอบซ้อนขึ้นมาอีกทีเป็นสีเทาจางๆ และพอผมทำงานแผ่นพับตั้งตำแหน่งตัวอักษรให้อยู่ตรงกลางของคอลั่มริมขวาสุด
ผมชัวมากว่ามันตรงแล้วแต่พอปริ้นออกมา กลายเป็นว่าตัวอักษรมันออกห่างออกจากขอบไม่อยู่ตรงกลางทั้งๆที่ผมทำตามเหมือนในเน็ตทุกอย่าง ผมไม่ร็ว่าต้องแก้ยังไงรบกวนทุกคนช่วยทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่