ตามหาเพลงที่เป็นจังหวะ ตึ๊ง ตึ่ง ตึง ตื่อดือดือดึ๊ง ตึ่ง ตึง ใน tiktok

คือเพลงนี้ไม่มีเนื้อร้อง เราได้ยินเพลงนี้มาจากคลิปที่มีคนตัดต่อ แจฮยอน? วง nct หรือใครสักคนนี่แหละค่ะ คลิปตัดต่อแบบตรงจังหวะเพลง แล้วก็มีการ reverse, slow motion คลิปด้วยอะค่ะ คนในคลิปเหมือนจะมีการเสยผมด้วย เราอยากได้ชื่อเพลงนี้ค่ะๆ ส่วนภาพจำคลิปเรามีแค่นี้จริงๆค่ะ รบกวนด้วยนะคะㅜㅡㅜ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่