มีใครเปลี่ยนวันนัดสัมภาษณ์วีซ่าอเมริกาครบ 3 ครั้งบ้างคะ

เท่าที่อ่านมา ผู้สมัครนัดสัมภาษณ์สามารถเปลี่ยนวันสัมภาษณ์ได้ 3 ครั้งใช่มั้ยคะ

เราใช้ครั้งที่ 1 = July 11 สัมภาษณ์ที่เชียงใหม่ แล้วแคนเซิลเพราะต้องการเปลี่ยนเป็นสัมภาษณ์ที่กทม 
ครั้งที่ 2 = June 13 สัมภาษณ์ที่กทม 
ตอนนี้อยากเลื่อนวันสัมภาษณ์ให้เร็วขึ้นอีกนิด เพราะต้องรีบกลับมาทำธุระที่ไทยต่อ

แต่พอจะเข้าไปเปลี่ยนวันนัดสัมภาษณ์ หน้าจอมันขึ้นแบบนี้ค่ะ 

ตอนนี้เลยงงกับ wording ที่เค้าใช้มาก คือสรุปยังเปลี่ยนได้มั้ย ยังใช้โอกาสครั้งที่ 3 เปลี่ยนได้อยู่รึเปล่า 
อ่านภาษาอังกฤษก็งง ภาษาไทยก็ยิ่งงงเข้าไปใหญ่ 😭
พอจะมีเพื่อนๆ ท่านใด มีประสบการณ์เปลี่ยนครบ 3 ครั้ง มายืนยันให้เรามั่นใจได้มั้ยคะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่