เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากหาที่พักผ่อน ไปคนเดียว งบน้อยค่ะ

พอดีเราอยากพักจากทุกอย่างเลย คิดว่าการเที่ยวพักผ่อนคนเดียวคงช่วยได้ คราวนี้ว่าจะพักจากโซเชียลด้วย(พักยาวๆ) เสพธรรมชาติอยู่กับตัวเอง พอจะมีที่ไหนดีๆแนะนำได้บ้างมั้ยคะ อยากได้โซนภูเขา ที่เงียบๆ ใกล้ชุมพร เรามีงบไม่เยอะมากนะคะ ช่วยหน่อยนะ สอบเสร็จปิดเทอมอีกสัปดาห์กว่าว่าจะไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่