คำถาม 18+ ช่วยตัวเองทุกวัน วันละหลายรอบถือว่าเป็นการหมกมุ่นไหมครับ ?

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคนที่ช่วยตัวเองถี่มาก ทำทุกวัน เช้าตื่นมาทำ ช่วงเวลาทำงานอยู่ถ้ามีอารมณ์ก็จะเข้าห้องน้ำทำ เลิกงานช่วงเย็นกลับถึงบ้านก็ทำ ก่อนนอนมีอารมณ์อีกก็ทำ ซึ่งวันวันนึงผมช่วยตัวเองอย่างน้อยวันละ 2-3 ครั้ง แบบนี้ถือว่าหมกมุ่นไหมครับ หรือผมคิดไปเอง และมันจะมีผลเสียไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่