ขอปรึกษาเรื่องวีซ่าออสเตรเลียค่ะ

สวัสดีค่ะ เราอยากปรึกษาเรื่องวีซ่าออสค่ะ
เราทำงานประจำที่บริษัทนิติบุคคล รับเงินสด
อาชีพเสริมรับเหมาก่อสร้าง ต่อเติม และเป็นนายหน้าขายที่
ช่วงหลังๆมาสเตทเม้นเดินไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่พอขายที่ได้ได้เงินมาหนึ่งแสน
ซึ่งเป็นเงินก้อนที่จะโอนเข้ามา เราเลยอยากจะไปเที่ยวออสเตรเลียค่ะ
เราลืมถ่ายรูปไว้ตอนที่มอบบ้านให้กับลูกค้า
แต่ตอนยังไม่ได้ทำงานประจำที่บริษัทนิติบุคคลนี้
เราทำอาชีพนายหน้าขายที่และรับเหมาก่อสร้างมาก่อน
พอขายที่ได้ปุ๊บเราจะเดินทางไปเที่ยวต่างประเทศ
สิงคโปร์ มาเลเซีย ฮ่องกง ไต้หวัน ญี่ปุ่น เกาหลี ลาว เวียดนาม

อยากขอคำแนะนำค่ะว่าจะแคปรูปโพสที่เราโพสขายที่เป็นประจำ
รูปที่เราคุมงานรับเหมาไปด้วยดีไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่