มีใครเคยเห็นตุ๊กตาเเมวตัวนี้ไหมคะ ตุ๊กตาวัยเด็กของเราเอง

กระทู้นี้ไม่ได้มีสาระกระทู้นี้ไม่มีอะไรมากมายนะคะ คือเราเเค่อยากจะตามหาน้องตอนสภาพดีๆค่ะ อยากเห็นรูปน้องเฉยๆค่ะ   เป็นตุ๊กตาที่อยู่กับเราตั้งเเต่เด็กจนโต ตอนเเรกเราคิดว่าน้องเป็นหมีมาตลอด เเต่เราดันจำได้ว่าตอนเด็กเราเคยดึงหนวดน้องออกTT  สภาพน้องตอนนี้ก็คือเเบบผ้าไม่ดีเเล้วค่ะ เย็บยังไงก็ขาดอยู่ดี ตอนนี้ทำเสื้อให้น้องใส่ สรุปคืออยากเห็นตอนน้องสภาพดีค่ะ😢 

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
แต่ขีดๆบนหัวเหมือนแมวอยุ่นะคะ
(ตุ๊กตาเราเก่าๆก็หนวดหายหมดแล้วอะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่