Samsung A52 ต่อกับหูฟัง True Wireless แล้วเสียงไม่ออก

กระทู้คำถาม
เมื่อก่อนใช้ก็ปกตินะครับแต่หลังจากอัพเดตมือถือเมื่อไม่กี่วันก่อนก็มีอาการคือ เชื่อมต่อได้ปกติแต่พอเปิดเพลงใน Spotify เสียงจะไม่ออก ลองเปิด Youtube ดูเสียงไม่ออกเหมือนเดิม+วีดีโอกระตุกด้วย ผมมีหูฟัง True Wireless 2 อันลองทั้ง 2 อันแล้วอาการเหมือนกันเลย แต่ถ้าต่อลำโพงในรถ หรือหูฟัง Bluetooth ทั่วไปเสียงจะมาปกติ ลองResetสัญญาณแล้วก็ไม่หาย มีใครเป็นเหมือนกันหรือรู้วิธีแก้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่