รับสมัครเพื่อนคุยศึกษาดูใจ1อัตรา โปรดคลิกเพื่อดูรายละเอียด

กระทู้คำถาม
คุณสมบัติ

1.เพศชาย​ อายุ 28-35

2.หน้าตาธรรมดาๆ​(แต่ถูกชะตา​ อิอิ)

3.ไม่กินเหล้า​ ไม่สูบบุหรี่จะดีมาก

4.เป็นผู้ชายธรรมดาๆเรียบง่าย
ชอบเที่ยวธรรมชาติ​ เดินป่า
ขึ้นเขา​ น้ำตก​ คาเฟ่หมาแมว
เข้าวัดไหว้พระทำบุญ
เดินตลาด​ ห้าง​ ได้หมดจ้า

5.ไม่เจ้าชู้​ จริงใจ​ ไม่หลอกลวง(หายากนะ)

6.รักสัตว์

7.อยู่กทม​ หรือปริมณฑล
สามารถนัดเจอได้​ มีตัวตนจริง

😅ข้อมูล​ จขกท​ เราอายุ​ 29 ปลาย
เดือนพฤษภานี้ก็​ 30แล้วจ้า​ ยังไม่อยากแก่​ อิอิ

เราก็เป็นผู้หญิงธรรมดา​ๆ นิสัยบ้าบอ​
ติ๊งต๊องมาก (อยากเป็นผู้ใหญ่ต้องทำไง เศร้า)
เป็นคนติดดินชิลๆสบายๆ ใจเย็น รักธรรมชาติ
​รักสัตว์ ชอบน้องหมา​ ชอบถ่ายภาพ​
ทำขนม ทำอาหาร ยิ้มเก่ง​ ขี้เล่น​ ขี้อายนิดๆ​ 
เป็นคนไร้สาระ แต่มีสาระ(งงไหม)

​ชอบเที่ยวธรรมชาติ​ บ้านอยู่​ กทม.​ ฝั่งธน
​นะคะ​ มาทักทายคุยเป็นเพื่อน พี่ น้อง
กันก่อนได้จ้า​ เราไม่กัด​ อิอิ

✔️ปล.​ ขอคนที่รับในตัวตนเราได้
ถ้าจริงใจและอยากรู้จักเรา​ แอดเฟสมานะคะ
DaLove​ Darling​ จ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่