อยากรู้ชื่อหนัง ที่เป็นหุ่นยนต์ที่สร้างเพื่อมาทำลายฐานศัตรู บน Title Right Pictures (2538-2543)

อยากทราบหนังที่อยู่ใน Title Right Pictures (2538-2543)  ตัวนี้ที่เป็นหุ่นยนต์ที่สร้างเพื่อมาทำลายฐานศัตรูได้หลุดออกจากฐานตอนยานร่วงแล้วมีห้าคนที่ส่งมาเพื่อกำจัดชื่อเรื่องอะไรครับ ตามหาชื่อมาหลายปี ขอบคุณมาก ๆ ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อมยิ้ม42 ขอความกรุณา ด้วยครับ คาใจมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่