เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เพิ่งเคลมประกันโควิด "เจอ จบ จ่าย" เมืองไทยประกันภัย จะช้าไหมครับ

หากลุ่มเคลมในเฟสบุ๊คก็ไม่มี เจอกระทู้ในพันทิปหลายๆ อัน ทำผมใจคอไม่ดีเลย 555+
ผมยื่นเรื่องไปทางอีเมลล์ เพราะว่าตัวเองกำลังรักษาตัวอยู่ hospitel วันที่ 05/02/2022 จากนั้นก็ได้รับเลขแจ้งเคลมมาแบบรวดเร็วมากครับ

มารอลุ้นกันนะครับ ว่าจะได้เงินเร็วกว่า หรือภายใน 15 วัน หรือช้าไปกว่านั้นครับ แบบหลายๆ กระทู้ก่อน แล้วมีเพื่อนๆ คนไหนได้รับเงิน เจอ จบ จ่าย ของเมืองไทยไปกันแล้วบ้างครับ ตอนเคลมเจอปัญหาการเคลมกันบ้างไหมครับ
เพี้ยนปักหมุด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่