มันชอบหนูหรือดูหนังมากไปคะ

สวัสดีค่ะตามหัวข้อเลยหนูมีเพื่อนคนนึงเคยสนิทกับมันตอนเรียนออนไลน์ค่ะ มันเป็นเพื่อนที่ดีที่ปรึกษาที่ดีแต่ติดอย่างเดียวมันพูดแรงมาก เป็นคนที่โคตรจะตรงแบบแทบไม่ให้เกียรติเราเลยค่ะ ที่เราไม่สนิทกับมันแล้วเพราะคำพูดของมันที่รุนแรงนั่นแหละค่ะ พอเปิดเรียนแบบonsite เต็มรูปแบบหนูก็เจอมันไม่ค่อยคุยกัน เวลาหนูนั่งเล่นเกมหรือนั่งเล่นอยู่คนเดียวเพื่อนสนิทมันก็ชอบเดินมาล้อหนูบลาๆ แล้ววันนี้หนูเดินหารองเท้าบังเอิญว่ามันนั่งบังอยู่ หนูเลยสะกิดว่า ขอโทษนะคะเราขอหยิบรองเท้าหน่อย มันก็เอาหน้ามาใกล้ๆแล้วพูดว่า ใส่ถุงเท้ากลับด้านอ่อ คือหนูก็แบบเอ้ะะเราใส่กลับด้านหรอจริงๆคือหนูใส่ถุงเท้าแล้วมันขาดเส้นใยมันเลยออกมาเพนเส้นๆ ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าตัวเองใส่ถุงเท้าขาดประกอบกับเพื่อนสนิทมันล้อแล้วนั่งขำ ด้วยความอายหนูเลยรีบหยิบรองเท้าแล้ววิ่งหนีออกมา แล้วพยายามหลบหน้ามันต่อไปค่ะTT แล้วเรื่องที่เขาบอกว่าเวลาเขาแกล้งเท่ากับเขาชอบนี่จริงมั้ยคะ;-; แล้วถ้าหนูแท็กห้องผิดขออภัยด้วยนะคะ🙇🏻‍♀️(หนูอยู่ม.ต้นค่ะTT )
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่