รบกวนผู้รู้ เรื่อง เปิด Script ใน Google sheet ให้ คนอื่นใช้ร่วมกับผู้สร้างค่ะ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากได้ลองลดงานให้น้องในทีม โดย เอากูเกิ้ลsheet มาใช้
โดยลดงานจาก การคีย์หลาย Excel มาใช้ คีย์เวิร์ดเป็นรหัสสินค้าบน sheet ร่วมกัน 5 คน ลดการคีย์ซ้ำซ้อน
ใน Sheet ได้เขียน ปุ่มให้กด ค้นหา Deploy เป็น Web App
น้องเข้า Sheet ได้ แต่ กดปุ่มไม่ได้ ค่ะ จะทำไงให้น้อง ๆใช้งานปุ่มได้คะ
รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่