มีใครรู้ชื่อขนมนี้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
มีใครรู้ชื่อขนมนี้บ้างครับผมจะพยายามบอกข้อมูลเท่าที่ผมรู้ครับ ลักษณะนะครับ เนื้อขนมเป็นสีเหลืองๆ เนื้อกรอบ(น่าจะ) ซองสีขาวขุ่น มีตัวอักษรหรือรูปก็ไม่รู้สีน้ำตาลแปะอยู่ที่ซองแยก ยาวประมาณ 1 นิ้ว น่าจะเป็นซองแยกจากแพ็คเกจใหญ่อีกทีครับ น่าจะเป็นขนมญี่ปุ่นครับไม่แน่ใจเหมือนกันครับ พอดีไปเห็นในติ๊กตอกมาครับแต่ไม่มีใครบอกว่าสั่งที่ไหน ชื่ออะไร มีแต่คนบอกแค่ว่าอร่อยมากครับ เลยอยากลองครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่