ตรวจครรภ์ตอนแรกใช้LHขึ้น2ขีดเพราะไม่ทราบตอนแรกเลยมาใช้ที่ตรวจครรภ์ปกติตรวจขึ้น2ขีดจางท้องไหม?

ขออนุญาตสอบถามค่ะ เนื่องจากประจำเดือนขาดมาเดือนกว่าเกือบ2เดือนแล้ว ครั้งแรกใช้ที่ตรวจวันตกไข่ตรวจขึ้น2ขีดเพราะตอนซื้อไม่ทราบตามภาพที่ 1 เลยคิดว่าตัวเองท้องเลยมาหาข้อมูล และจากนั้นเราเลยไม่แน่ใจ เลยไปซื้อที่ตรวจครรภ์ใหม่จาก shopee ย้ำเป็นที่ตรวจครรภ์ ขึ้น 2 ขีดแบบจางๆ ตามภาพ 2 และ 3 ไม่ทราบว่า หนูท้องไหมค่ะ ตอนนี้มีอาการ เพลียอยากนอนทั้งวันง่วงตลอด อยากกินแต่ของหวาน ปวดหลังปวดแบบร้าวลงไปข้างล่าง  หงุดหงิดง่าย บางทีพลั้งปากด่าก็มี หนูท้องไหมค่ะ ????หรือคิดไปเอง  รบกวนด้วยค่ะ เพราะว่าถ้าใช่ วันจันทร์จะรีบไปฝากครรภ์เพราะว่าจะ 2เดือนกว่าเเล้วค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่