ด่วน!

กระทู้คำถาม
คือ พี่เราอยู่กับผู้หญิงคนนึงอายุเท่ากันอายุ16-17ปีค่ะแล้วฝ่ายพ่อของผู้หญิงคนนั้นจะเอาเรื่องพี่เราสามารถเอาเรื่องได้ไหมคะ เเต่พี่ผู้หญิงเต็มใจที่จะมาอยู่กับพี่เราและเเม่ของผู้หญิงไม่ได้อะไรเลยค่ะเเต่พ่อเค้าจะเอาเรื่องค่ะ ถ้ามาอยู่ด้วยกันอีกครั้ง

ปล.พ่อกับแม่ของพี่ผู้หญิงเค้าเลิกกันนะคะต่างคนต่างมีครอบครัวใหม่แล้วค่ะ แล้วตอนนี้พี่ผู้หญิงเค้าอยู่กับเเม่ของเค้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่