วิศวกรรมอุตสาหการ ภาคพิเศษ มช เป็นยังไง ช่วยรีวิวหน่อยครับ

สวัสดีครับ ผมเป็นเด็ก 65 ที่พึ่งติดมชไปในรอบที่ 1 ครับ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ภาคพิเศษ) 
ผมพอรู้แค่ว่าภาคพิเศษต่างกับภาคปกติแค่ด้านเวลาเรียน เพราะพอค้นหาไม่เคยมีใครรีวิวสาขานี้ภาคพิเศษเลยครับ ;-: 
ผมเลยอยากจะสอบถามว่า ภาคพิเศษ ของสาขานี้ที่ มช เป็นอย่างไรบ้างครับ มีคนเรียนเยอะไหม แล้วเพื่อนที่ได้จะอยู่ช่วงอายุประมาณไหนเหรอครับ
ขอบคุณผู้ที่เข้ามาตอบนะครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่